9a1 Pro
Đăng ký thành viên

9a1 Pro

tổng hợp

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Similar topics
Top posters
admin

anhtungdepzai

mod_lata

Cloud

maihuongkute

bjlolj

kikixinhgai

123

anhtaiprohp98

dotkich_vn_9x

Latest topics
» Cho em hỏi tí
Mon Oct 07, 2013 10:40 pm by Bro.Vic | Dass

» LITERAL CoD MW3
Thu Jun 21, 2012 7:10 am by Cloud

» Ráp tiếng súng thành 1 bản nhạc (cực chất)
Fri Jun 15, 2012 7:18 pm by Cloud

» chu y;anh cua forum
Thu Jun 07, 2012 9:01 pm by anhtungdepzai

» Counter-Strike Online - Dead End, vs. Oberon
Fri Jun 01, 2012 3:14 pm by pekichpro_hp

» humin seraniotrong cso nst
Fri Jun 01, 2012 3:08 pm by pekichpro_hp

» cac vu khi va nhan vat trong cso nst beta2
Fri Jun 01, 2012 3:00 pm by pekichpro_hp

» anh cso nst cua tao an dut thang tong tung
Fri Jun 01, 2012 2:57 pm by pekichpro_hp

» Clip cover bài hát bằng... tiếng cười
Wed May 23, 2012 1:49 pm by choli

Affiliates
free forum

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 562 người, vào ngày Tue May 01, 2012 7:54 pm

Share | 

[ Trắc nghiệm ] Câu của bạn là j? :">

Go down 
Tác giảThông điệp
anhtungdepzai
Mod
Mod

Aquarius Tiger
đồng : 1182
Điểm thưởng : 6

Bài gửiTiêu đề: [ Trắc nghiệm ] Câu của bạn là j? :">   Mon Jan 23, 2012 12:00 pm

Luật lệ: _ Có tất cả 5 câu hỏi. Cho mỗi câu hỏi, hãy trả lời bằng cách đánh dấu X vào ô [] trước câu trả lời đúng nhất về bạn. _ Khi trả lời xong, hãy ghép các câu trả lời của bạn thành 1 câu hoàn chỉnh và viết xuống dưới cùng bắt đầu bằng cụm từ "Tôi là người............." _ Câu hoàn chỉnh sẽ nói cho bạn biết tính cách và điều sắp đến vs bạn. Câu 1: màu mà bạn iêu thik nhất: [] Đỏ= ồn ào [] Xanh= ngu ngốc [] Vàng= lạnh lùng [] Tím= hạnh phúc [] Đen= tự kỉ [] Xám= quyến rũ [] Hồng= nóng bỏng [] Trắng= trong sáng.Câu 2: bạn đang mặc...: [] Quần ngố= đáng iêu [] Váy= thô lỗ [] Quần bò= nói nhiều [] Đồ ngủ= ngộ nghĩnh [] Quần dài= khó hiểu [] Quần đùi= ma cô [] Legging= nóng nảy. Câu 3: bạn sinh vào tháng: [] 1= sẽ ăn []2= đang cần []3= sẽ giết []4= sẽ bắn []5= đang thèm muốn []6= sẽ nấu []7= sẽ ngã vì []8= sẽ chạy trần truồng cùng với []9= sẽ bị hù dọa bởi []10= sẽ hôn []11= sẽ ngủ cùng []12= sẽ tắm cùng. Câu 4: bạn sinh vào ngày: [] 1= 1 ng đàn ông [] 2= 1 con chó [] 3= 1 cục phân [] 4= cái bàn chải [] 5= ông già Nô en [] 6= 1 thằng điên [] 7= 1 con lợn [] 8= 1 con rết [] 9= 1 siêu sao [] 10= 1 đứa bé [] 11= ng yêu bạn [] 12= 1 cốc sữa [] 13= 1 con ngựa [] 14= 1 tên đồng tính [] 15= bộ đồ lót [] 16= quả dưa chuột [] 17= 1 quyển sách [] 18= 1 con giun đất [] 19= 1 quả cam [] 20= mẹ bạn [] 21= 1 người vô gia cư [] 22= 1 hũ mật ong [] 23= bạn thân của bạn [] 24= 1 thanh chocolate [] 25= ng bạn thầm iêu [] 26= 1 bát ngũ cốc [] 27= thần tượng của bạn [] 28= 1 con gà quay [] 29= Paris Hilton [] 30= bà của bạn [] 31= người bạn ghét. Câu 5: áo bạn đang mặc màu: [] trắng= vì bạn iêu động vật [] đen= vì bạn sexy [] hồng= vì bạn nhiều tham vọng [] đỏ= vì bạn hay ghen [] chấm bi= vì bạn ghét sự ồn ào [] hoa văn= vì bạn rất tài năng [] tím= vì bạn bị đồng tính [] xám= vì bạn thích nh~ thử thách [] sặc sỡ= vì bạn sợ cái chết [] xanh= vì bạn có thân hình đẹp [] cam= vì bạn thích yên tĩnh [] nâu= vì bạn lăng lơ [] vàng= bởi bạn luôn hết mình vì người bạn iêu [] kẻ sọc= vì bạn iêu bản thân mình [] ko mặc áo = vì bạn lắm lông
cái này MOD lượm lặt được trên fb thấy hay thì post cho các bác. Enjoy
của mình là: Tôi là người ồn ào, khó hiểu, đang cần 1 con rết vì mình sexy????? ==' confused
http://9a1-no1.yforum.biz

[ Trắc nghiệm ] Câu của bạn là j? :">
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng dẫn nghiệp vụ hàng hải (Capt. Tiếu Văn Kinh)
» Đề cương thực tập tốt nghiệp ngành Điều khiển tàu biển
» nghiệp vụ phó 3
» những câu hỏi và kinh nghiệm thi phó 3
» Đề thi thử trắc nghiệm môn Thương vụ vận tải biển